FGY75T120SQDN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGY75T120SQDNOS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGY75T120SQDN
คำอธิบาย
IGBT FS 1200V 150A TO-247-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt ตัวหยุดสนาม 1200 V 150 A 790 W ทรูโฮล TO-247-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FGY75T120SQDN รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทอินพุต
มาตรฐาน
ผู้ผลิต
onsemi
เกทชาร์จ
399 nC
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
64ns/332ns
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สภาพการทดสอบ
600V, 75A, 10Ohm, 15V
ประเภท IGBT
ตัวหยุดสนาม
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
99 ns
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
1200 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
150 A
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
300 A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-247-3 รูปแบบ
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
1.95V @ 15V, 75A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247-3
พลังงาน - สูงสุด
790 W