FGY75T120SWD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-FGY75T120SWD-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGY75T120SWD
คำอธิบาย
IGBT FS 1200V 150A TO-247-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt ตัวหยุดสนาม 1200 V 150 A 503 W ทรูโฮล TO-247-3
หมวดหมู่
พลังงานสวิตช์ชิ่ง
5mJ (เปิด), 2.32mJ (เปิด)
เกทชาร์จ
214 nC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
42ns/171ns
สภาพการทดสอบ
600V, 75A, 4.7Ohm, 15V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
1200 V
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
307 ns
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
150 A
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
300 A
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
2V @ 15V, 75A
พลังงาน - สูงสุด
503 W