FQP47P06
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FQP47P06-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FQP47P06
คำอธิบาย
MOSFET P-CH 60V 47A TO220-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
P-ช่องสัญญาณ 60 V 47A (Tc) 160W (Tc) ทรูโฮล TO-220-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FQP47P06 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
110 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±25V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
3600 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
160W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
60 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220-3
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
26mOhm @ 23.5A, 10V