FSV10100V
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FSV10100VTR-ND - เทปและม้วน (TR)
FSV10100VCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
FSV10100VDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FSV10100V
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 10A TO2773
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 10A ติดบนพื้นผิว TO-277-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FSV10100V รุ่น
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
22.94 ns
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
60 µA @ 100 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
796pF @ 4V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-277-3
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
10A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
670 mV @ 10 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)