FSV10150V
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FSV10150VTR-ND - เทปและม้วน (TR)
FSV10150VCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
FSV10150VDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FSV10150V
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 150V 10A TO2773
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 150 V 10A ติดบนพื้นผิว TO-277-3
โมเดล EDA/CAD
FSV10150V รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
20 µA @ 150 V
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
150 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
10A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
840 mV @ 10 A