MBR10100G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MBR10100GOS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MBR10100G
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 10A TO2202
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 10A ทรูโฮล TO-220-2
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MBR10100G รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
800 mV @ 10 A
Mfr
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
ชุด
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 µA @ 100 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220-2
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 175°C
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
10A