MBR1H100SFT3G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MBR1H100SFT3GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MBR1H100SFT3GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MBR1H100SFT3GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MBR1H100SFT3G
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 1A SOD123FL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
29 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 1A ติดบนพื้นผิว SOD-123FL
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MBR1H100SFT3G รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
40 µA @ 100 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-123FL
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 175°C
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
760 mV @ 1 A