MBR2H200SFT3G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MBR2H200SFT3GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MBR2H200SFT3GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MBR2H200SFT3GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MBR2H200SFT3G
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 200V 2A SOD123FL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
31 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 200 V 2A ติดบนพื้นผิว SOD-123FL
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
200 µA @ 200 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-123FL
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
200 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
2A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
940 mV @ 2 A