MBRD5H100T4G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MBRD5H100T4GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MBRD5H100T4GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MBRD5H100T4GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MBRD5H100T4G
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 5A DPAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 5A ติดบนพื้นผิว DPAK
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
710 mV @ 5 A
Mfr
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
ชุด
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
3.5 µA @ 100 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DPAK
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 175°C
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
5A