MBRS4201T3G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MBRS4201T3GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MBRS4201T3GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MBRS4201T3GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MBRS4201T3G
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 200V 4A SMC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 200 V 4A ติดบนพื้นผิว SMC
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
35 ns
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 mA @ 200 V
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
200 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SMC
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
4A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
860 mV @ 4 A