MM3Z12VC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MM3Z12VCTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MM3Z12VCCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MM3Z12VCDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MM3Z12VC
คำอธิบาย
DIODE ZENER 12V 200MW SOD323F
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 12 V 200 mW ±5% ติดบนพื้นผิว SOD-323F
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
900 nA @ 8 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1 V @ 10 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-323F
พลังงาน - สูงสุด
200 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
23 Ohms