MM3Z18VC หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 2,185
เอกสารข้อมูล
Similar
MCC (Micro Commercial Components)
มีอยู่ในสต็อค: 5,499
เอกสารข้อมูล
Nexperia USA Inc.
Nexperia USA Inc.
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 1
Diotec Semiconductor
Rohm Semiconductor
ซีเนอร์ไดโอด 18 V 200 mW ±5% ติดบนพื้นผิว SOD-323F
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SOD-323F Pkg
MM3Z18VC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MM3Z18VCTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MM3Z18VCCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MM3Z18VCDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MM3Z18VC
คำอธิบาย
DIODE ZENER 18V 200MW SOD323F
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
45 nA @ 12.6 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1 V @ 10 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-323F
พลังงาน - สูงสุด
200 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
42 Ohms