MM3Z18VST1G หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Panjit International Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 1,346
เอกสารข้อมูล
Similar
Central Semiconductor Corp
Central Semiconductor Corp
Nexperia USA Inc.
ซีเนอร์ไดโอด 18 V 300 mW ±2% ติดบนพื้นผิว SOD-323
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SC-76, SOD-323
MM3Z18VST1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MM3Z18VST1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MM3Z18VST1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MM3Z18VST1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MM3Z18VST1G
คำอธิบาย
DIODE ZENER 18V 300MW SOD323
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
53 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
MM3Z18VST1G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 nA @ 12.6 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±2%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-323
พลังงาน - สูงสุด
300 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
45 Ohms