MM3Z20VT1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MM3Z20VT1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MM3Z20VT1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MM3Z20VT1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MM3Z20VT1G
คำอธิบาย
DIODE ZENER 20V 300MW SOD323
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
53 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 20 V 300 mW ±6% ติดบนพื้นผิว SOD-323
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MM3Z20VT1G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 nA @ 14 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±6%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-323
พลังงาน - สูงสุด
300 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
55 Ohms