MM3Z6V2ST1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MM3Z6V2ST1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MM3Z6V2ST1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MM3Z6V2ST1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MM3Z6V2ST1G
คำอธิบาย
DIODE ZENER 6.2V 300MW SOD323
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
44 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 6.2 V 300 mW ±2% ติดบนพื้นผิว SOD-323
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MM3Z6V2ST1G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
3 µA @ 4 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±2%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-323
พลังงาน - สูงสุด
300 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
10 Ohms