MM5Z10VT5G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-MM5Z10VT5GTR-ND - เทปและม้วน (TR)
488-MM5Z10VT5GCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
488-MM5Z10VT5GDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MM5Z10VT5G
คำอธิบาย
DIODE ZENER 10V 500MW SOD523
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
54 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 10 V 500 mW ±6% ติดบนพื้นผิว SOD-523
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 nA @ 8 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±6%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-523
พลังงาน - สูงสุด
500 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
20 Ohms