MMBD1201
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MMBD1201TR-ND - เทปและม้วน (TR)
MMBD1201CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MMBD1201DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MMBD1201
คำอธิบาย
DIODE STANDARD 100V 200MA SOT233
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
52 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 200mA ติดบนพื้นผิว SOT-23-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MMBD1201 รุ่น
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
4 ns
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 nA @ 50 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
2pF @ 0V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-3
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
200mA
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1 V @ 200 mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ