MMBD6100LT1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MMBD6100LT1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MMBD6100LT1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MMBD6100LT1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MMBD6100LT1G
คำอธิบาย
DIODE ARRAY GP 70V 200MA SOT23-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
44 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอดอาร์เรย์ 1 คู่ แคโทดร่วม 70 V 200mA (DC) ติดบนพื้นผิว TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
โมเดล EDA/CAD
MMBD6100LT1G รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ
ผู้ผลิต
onsemi
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
4 ns
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 nA @ 50 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
การตั้งค่าไดโอด
1 คู่ แคโทดร่วม
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เทคโนโลยี
มาตรฐาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
70 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-3 (TO-236)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) (ต่อไดโอด)
200mA (DC)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.1 V @ 100 mA