MMSZ15T1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MMSZ15T1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MMSZ15T1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MMSZ15T1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MMSZ15T1G
คำอธิบาย
DIODE ZENER 15V 500MW SOD123
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 15 V 500 mW ±5% ติดบนพื้นผิว SOD-123
โมเดล EDA/CAD
MMSZ15T1G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 nA @ 10.5 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
พลังงาน - สูงสุด
500 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
30 Ohms