NDSH50120C
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5556-NDSH50120C-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NDSH50120C
คำอธิบาย
DIODE SIL CARB 1200V 53A TO2472
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 1200 V 53A ทรูโฮล TO-247-2
หมวดหมู่
ความเร็ว
เวลาการฟื้นตัวเป็นศูนย์ > 500mA (Io)
Mfr
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
0 ns
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
200 µA @ 1200 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
3691pF @ 1V, 100kHz
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
1200 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
53A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247-2
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.75 V @ 50 A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 175°C