NRVTS15100PFST3G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-NRVTS15100PFST3GTR-ND - เทปและม้วน (TR)
488-NRVTS15100PFST3GCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
488-NRVTS15100PFST3GDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NRVTS15100PFST3G
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 15A TO2773
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 15A ติดบนพื้นผิว TO-277-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NRVTS15100PFST3G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 µA @ 100 V
Mfr
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
1150pf @ 1V, 1MHz
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
15A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-277-3
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
810 mV @ 15 A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 175°C
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)