NSS40201LT1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NSS40201LT1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
NSS40201LT1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
NSS40201LT1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NSS40201LT1G
คำอธิบาย
TRANS NPN 40V 2A SOT23-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
46 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ทรานซิสเตอร์แบบไบโพลาร์ (bjt) NPN 40 V 2 A 150MHz 460 mW ติดบนพื้นผิว SOT-23-3 (TO-236)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NSS40201LT1G รุ่น
หมวดหมู่
เกนกระแสไฟฟ้า DC (hFE) (ต่ำสุด) @ Ic, Vce
200 @ 500mA, 2V
Mfr
พลังงาน - สูงสุด
460 mW
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่ - การเปลี่ยน
150MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ประเภททรานซิสเตอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
2 A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
40 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-3 (TO-236)
Vce อิ่มตัว (สูงสุด) @ Ib, Ic
115mV @ 200mA, 2A