NSV1C201MZ4T1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NSV1C201MZ4T1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
NSV1C201MZ4T1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
NSV1C201MZ4T1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NSV1C201MZ4T1G
คำอธิบาย
TRANS NPN 100V 2A SOT223
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ทรานซิสเตอร์แบบไบโพลาร์ (bjt) NPN 100 V 2 A 100MHz 800 mW ติดบนพื้นผิว SOT-223 (TO-261)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NSV1C201MZ4T1G รุ่น
หมวดหมู่
เกนกระแสไฟฟ้า DC (hFE) (ต่ำสุด) @ Ic, Vce
120 @ 500mA, 2V
Mfr
พลังงาน - สูงสุด
800 mW
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่ - การเปลี่ยน
100MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ประเภททรานซิสเตอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
2 A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-261-4, TO-261AA
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-223 (TO-261)
Vce อิ่มตัว (สูงสุด) @ Ib, Ic
180mV @ 200mA, 2A