NSVR30CM3T5G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-NSVR30CM3T5GTR-ND - เทปและม้วน (TR)
488-NSVR30CM3T5GCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
488-NSVR30CM3T5GDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NSVR30CM3T5G
คำอธิบาย
DIODE ARR SCHOT 30V 200MA SOT723
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
52 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอดอาร์เรย์ 1 คู่ แคโทดร่วม 30 V 200mA ติดบนพื้นผิว SOT-723
หมวดหมู่
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ
ผู้ผลิต
onsemi
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
5 ns
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
2 µA @ 30 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
125°C
การตั้งค่าไดโอด
1 คู่ แคโทดร่วม
เกรด
รถยนต์
เทคโนโลยี
Schottky
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
30 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) (ต่อไดโอด)
200mA
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-723
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
800 mV @ 100 mA