NSVRB521S30T1G หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 306,752
เอกสารข้อมูล
Similar
Nexperia USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Nexperia USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 31
Vishay General Semiconductor - Diodes Division
Infineon Technologies
Diodes Incorporated
MCC (Micro Commercial Components)
Toshiba Semiconductor and Storage
มีอยู่ในสต็อค: 234
Rohm Semiconductor
ไดโอด 30 V 200mA ติดบนพื้นผิว SOD-523
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SC-76, SOD-523
NSVRB521S30T1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NSVRB521S30T1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
NSVRB521S30T1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
NSVRB521S30T1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NSVRB521S30T1G
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 30V 200MA SOD523
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
52 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
NSVRB521S30T1G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
30 µA @ 10 V
Mfr
เกรด
รถยนต์
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
AEC-Q101
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
30 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-523
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
200mA
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
500 mV @ 200 mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ