NTBLS1D5N10MCTXG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-NTBLS1D5N10MCTXGTR-ND - เทปและม้วน (TR)
488-NTBLS1D5N10MCTXGCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
488-NTBLS1D5N10MCTXGDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NTBLS1D5N10MCTXG
คำอธิบาย
MOSFET - POWER, SINGLE, N-CHANNE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
47 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 100 V 32A (Ta), 312A (Tc) 3.4W (Ta), 322W (Tc) ติดบนพื้นผิว 8-HPSOF
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 799µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
131 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±20V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
10100 pF @ 50 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
3.4W (Ta), 322W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-HPSOF
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
1.5mOhm @ 80A, 10V