NTH4L014N120M3P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5556-NTH4L014N120M3P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NTH4L014N120M3P
คำอธิบาย
SIC MOSFET 1200 V 14 MOHM M3P SE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 1200 V 127A (Tc) 686W (Tc) ทรูโฮล TO-247-4L
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.63V @ 37mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
329 nC @ 18 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
Vgs (สูงสุด)
+22V, -10V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
6230 pF @ 800 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
686W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247-4L
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
15V, 18V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
20mOhm @ 74A, 18V