NTH4L015N065SC1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5556-NTH4L015N065SC1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NTH4L015N065SC1
คำอธิบาย
SILICON CARBIDE MOSFET, NCHANNEL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 650 V 142A (Tc) 500W (Tc) ทรูโฮล TO-247-4L
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.3V @ 25mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
283 nC @ 18 V
Vgs (สูงสุด)
+22V, -8V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
4790 pF @ 325 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
500W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
650 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247-4L
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
15V, 18V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
18mOhm @ 75A, 18V