NTMFS3D2N10MDT1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-NTMFS3D2N10MDT1GTR-ND - เทปและม้วน (TR)
488-NTMFS3D2N10MDT1GCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
488-NTMFS3D2N10MDT1GDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NTMFS3D2N10MDT1G
คำอธิบาย
PTNG 100V LOW Q3.2MOHM N-FET, HE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
48 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 100 V 19A (Ta), 142A (Tc) 2.8W (Ta), 155W (Tc) ติดบนพื้นผิว 5-DFN (5x6) (8-SOFL)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NTMFS3D2N10MDT1G รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 316µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
71.3 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±20V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
3900 pF @ 50 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
2.8W (Ta), 155W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
5-DFN (5x6) (8-SOFL)
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
6V, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
3.5mOhm @ 50A, 10V