NTMFSC006N12MC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-NTMFSC006N12MCTR-ND - เทปและม้วน (TR)
488-NTMFSC006N12MCCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
488-NTMFSC006N12MCDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NTMFSC006N12MC
คำอธิบาย
120V PTNG IN 5X6 DUALCOOL
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 120 V 14A (Ta), 92A (Tc) 2.7W (Ta), 104W (Tc) ติดบนพื้นผิว 8-DFN (5x6.15)
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
39 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
3040 pF @ 60 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
2.7W (Ta), 104W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
120 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-DFN (5x6.15)
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
6.1mOhm @ 44A, 10V