NTMFSC010N08M7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-NTMFSC010N08M7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
488-NTMFSC010N08M7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
488-NTMFSC010N08M7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NTMFSC010N08M7
คำอธิบาย
MOSFET N-CHANNEL 80V 61A
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 40 V 12.5A (Ta), 61A (Tc) 3.3W (Ta), 78.1W (Tc) ติดบนพื้นผิว 8-DFN (5x6.15)
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.5V @ 120µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
38 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2700 pF @ 40 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
3.3W (Ta), 78.1W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
40 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-DFN (5x6.15)
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
10mOhm @ 10A, 10V