NTPF082N65S3F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NTPF082N65S3FOS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NTPF082N65S3F
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 650V 40A TO220F
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 650 V 40A (Tc) 48W (Tc) ทรูโฮล TO-220F-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NTPF082N65S3F รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5V @ 4mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
70 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±30V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
3240 pF @ 400 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
48W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
650 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220F-3
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
82mOhm @ 20A, 10V