NTTFS015P03P8ZTWG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-NTTFS015P03P8ZTWGTR-ND - เทปและม้วน (TR)
488-NTTFS015P03P8ZTWGCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
488-NTTFS015P03P8ZTWGDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NTTFS015P03P8ZTWG
คำอธิบาย
MOSFET P-CH 30V 13.4A/47.6A 8DFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
P-ช่องสัญญาณ 30 V 13.4A (Ta), 47.6A (Tc) 2.66W (Ta), 33.8W (Tc) ติดบนพื้นผิว 8-WDFN (3.3x3.3)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NTTFS015P03P8ZTWG รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
62.3 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±25V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2706 pF @ 15 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
2.66W (Ta), 33.8W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
30 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-WDFN (3.3x3.3)
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
9.3mOhm @ 12A, 10V