NVD260N65S3T4G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-NVD260N65S3T4GTR-ND - เทปและม้วน (TR)
488-NVD260N65S3T4GCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
488-NVD260N65S3T4GDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NVD260N65S3T4G
คำอธิบาย
SF3 EASY AUTO 260MOHM DPAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 650 V 12A (Tc) 90W (Tc) ติดบนพื้นผิว DPAK
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.5V @ 290µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
23.5 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±30V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1042 pF @ 400 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
90W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
เกรด
รถยนต์
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
650 V
คุณสมบัติ
AEC-Q101
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DPAK
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
260mOhm @ 6A, 10V