NVH4L018N075SC1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5556-NVH4L018N075SC1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NVH4L018N075SC1
คำอธิบาย
SIC MOS TO247-4L 750V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 750 V 140A (Tc) 500W (Tc) ทรูโฮล TO-247-4L
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
262 nC @ 18 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
+22V, -8V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
5010 pF @ 375 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
500W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
เกรด
รถยนต์
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
750 V
คุณสมบัติ
AEC-Q101
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
15V, 18V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247-4L
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
18mOhm @ 66A, 18V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.3V @ 22mA