NZ9F3V3ST5G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NZ9F3V3ST5GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
NZ9F3V3ST5GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
NZ9F3V3ST5GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NZ9F3V3ST5G
คำอธิบาย
DIODE ZENER 3.3V 250MW SOD923
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
44 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 3.3 V 250 mW ±3% ติดบนพื้นผิว SOD-923
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NZ9F3V3ST5G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
10 µA @ 1 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±3%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-923
พลังงาน - สูงสุด
250 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
100 Ohms