RB520S30T1G หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Rohm Semiconductor
มีอยู่ในสต็อค: 458
เอกสารข้อมูล
Similar
Infineon Technologies
มีอยู่ในสต็อค: 33,217
เอกสารข้อมูล
Similar
Comchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 425
Comchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 3,491
Central Semiconductor Corp
Central Semiconductor Corp
มีอยู่ในสต็อค: 225
Panjit International Inc.
ไดโอด 30 V 200mA ติดบนพื้นผิว SOD-523
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SC-76, SOD-523
RB520S30T1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RB520S30T1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RB520S30T1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RB520S30T1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RB520S30T1G
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 30V 200MA SOD523
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
52 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
RB520S30T1G รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 µA @ 10 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-523
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
30 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
200mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
600 mV @ 200 mA