RFD14N05LSM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RFD14N05LSM-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RFD14N05LSM
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 50V 14A TO252AA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 50 V 14A (Tc) 48W (Tc) ติดบนพื้นผิว TO-252AA
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RFD14N05LSM รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
40 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
Vgs (สูงสุด)
±10V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
670 pF @ 25 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
48W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
50 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-252AA
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
100mOhm @ 14A, 5V