SBAV70LT3G หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Panjit International Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 5,000
เอกสารข้อมูล
Similar
Vishay General Semiconductor - Diodes Division
มีอยู่ในสต็อค: 0
ไดโอดอาร์เรย์ 1 คู่ แคโทดร่วม 100 V 200mA (DC) ติดบนพื้นผิว TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SOT-23-3
SBAV70LT3G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SBAV70LT3GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SBAV70LT3GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SBAV70LT3GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SBAV70LT3G
คำอธิบาย
DIODE ARR GP 100V 200MA SOT23-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
44 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SBAV70LT3G รุ่น
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
6 ns
ผู้ผลิต
onsemi
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 µA @ 70 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เกรด
รถยนต์
การตั้งค่าไดโอด
1 คู่ แคโทดร่วม
คุณสมบัติ
AEC-Q101
เทคโนโลยี
มาตรฐาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) (ต่อไดโอด)
200mA (DC)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-3 (TO-236)
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.25 V @ 150 mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ