SZBZX84C15LT3G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SZBZX84C15LT3GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SZBZX84C15LT3GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SZBZX84C15LT3GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SZBZX84C15LT3G
คำอธิบาย
DIODE ZENER 15V 250MW SOT23-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
52 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 15 V 250 mW ±5% ติดบนพื้นผิว SOT-23-3 (TO-236)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SZBZX84C15LT3G รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ / เคส
พลังงาน - สูงสุด
250 mW
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-3 (TO-236)
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
20 Ohms
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 nA @ 10.5 V