SZBZX84C3V3ET1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SZBZX84C3V3ET1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SZBZX84C3V3ET1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SZBZX84C3V3ET1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SZBZX84C3V3ET1G
คำอธิบาย
DIODE ZENER 3.3V 225MW SOT23-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
50 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 3.3 V 225 mW ±6% ติดบนพื้นผิว SOT-23-3 (TO-236)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SZBZX84C3V3ET1G รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±6%
บรรจุภัณฑ์ / เคส
พลังงาน - สูงสุด
225 mW
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-3 (TO-236)
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
95 Ohms
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
5 µA @ 1 V