SZMMBZ27VALT3G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SZMMBZ27VALT3GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SZMMBZ27VALT3GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SZMMBZ27VALT3GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SZMMBZ27VALT3G
คำอธิบาย
DIODE ZENER ARRAY 27V SOT-23-3
คำอธิบายโดยละเอียด
อาเรย์ซีเนอร์ไดโอด 1 คู่ แอโนดร่วม 27 V 300 mW ±5% SOT-23-3 (TO-236)
โมเดล EDA/CAD
SZMMBZ27VALT3G รุ่น
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 nA @ 22 V
900 mV @ 10 mA
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
27 V
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
พลังงาน - สูงสุด
300 mW