SZMMSZ2V7ET1G | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | DIODE ZENER 2.7V 500MW SOD123 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 44 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ซีเนอร์ไดโอด 2.7 V 500 mW ±5% ติดบนพื้นผิว SOD-123 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | SZMMSZ2V7ET1G รุ่น |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If 900 mV @ 10 mA |
Mfr | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 150°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | เกรด รถยนต์ |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | คุณสมบัติ AEC-Q101 |
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz) | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±5% | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
พลังงาน - สูงสุด 500 mW | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SOD-123 |
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt) 100 Ohms | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 20 µA @ 1 V |