PDL06-24D15W
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4457-PDL06-24D15W-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PDL06-24D15W
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER +/-15V 6W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 2 เอาต์พุต 15V -15V 200mA, 200mA 9V - 36V อินพุต
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
6 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.6 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, เอาต์พุตสแตนด์บาย
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประสิทธิภาพ
0.87
จำนวนของเอาต์พุต
2
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 8-SIP, 7 ตัวนำ
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
ขนาด / มิติ
0.86" L x 0.36" W x 0.44" H (21.8mm x 9.1mm x 11.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, cURus
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
-15V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
200mA, 200mA