SFN4D-DC12V
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
255-6217-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SFN4D-DC12V
คำอธิบาย
RELAY SAFETY 6PST 8A 12V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
รีเลย์ความปลอดภัย 6PST-4NO/2NC (4 Form A, 2 Form B) 12VDC ขดลวด ทรูโฮล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SFN4D-DC12V รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
9VDC
ผู้ผลิต
Panasonic Electric Works
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
3VDC
ชุด
เวลาทำงาน
23 ms
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
เวลาปลดปล่อย
6 ms
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 92°C
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
วัสดุหน้าสัมผัส
เงินดีบุกออกไซด์ (AgSnO), ทอง (Au)
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์
12VDC
กระแสคอยล์
32.5 mA
แบบฟอร์มการติดต่อ
6PST-4NO/2NC (4 Form A, 2 Form B)
พาวเวอร์ของคอยล์
400mW
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
8 A
ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์
369 Ohms
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
500VAC, 500VDC - สูงสุด