SFS5-DC24V | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | 255-6219-ND |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RELAY SAFETY 6PST 6A 24V |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 19 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | รีเลย์ความปลอดภัย 6PST-5NO/1NC (5 Form A, 1 Form B) 24VDC ขดลวด ทรูโฮล |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | SFS5-DC24V รุ่น |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน 18VDC |
ผู้ผลิต Panasonic Electric Works | แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย 2.4VDC |
ชุด | เวลาทำงาน 20 ms |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C |
ประเภทการติดตั้ง ทรูโฮล | วัสดุหน้าสัมผัส เงินดีบุกออกไซด์ (AgSnO) |
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์ 24VDC | กระแสคอยล์ 20.8 mA |
แบบฟอร์มการติดต่อ 6PST-5NO/1NC (5 Form A, 1 Form B) | พาวเวอร์ของคอยล์ 500mW |
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า) 6 A | ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์ 1.15 kOhms |
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง 250VAC, 30VDC - สูงสุด | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |