APT1211A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
255-1517-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APT1211A
คำอธิบาย
OPTOISOLTR 5KV TRIAC 1CH 4DIP GW
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ออปโต้ไอโซเลเตอร์ ไตรแอค เอาต์พุต 5000Vrms 1 ช่อง 4-DIP Gull Wing
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
100 mA
ผู้ผลิต
Panasonic Electric Works
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih)
3.5mA
ชุด
เวลาเปิด
100µs (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
1.21V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - กระแส DC ตรง (If) (สูงสุด)
50 mA
ประเภทเอาต์พุต
ไตรแอค
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C
วงจรซีโร่ครอสซิ่ง
ใช่
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของช่อง
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD, Gull Wing
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
5000Vrms
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-DIP Gull Wing
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
600 V
หน่วยงานที่อนุมัติ
cUR, VDE
คงที่ dV/dt (ต่ำสุด)
500V/µs
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - LED ทริกเกอร์ (Ift) (สูงสุด)
10mA