ELL-8TP4R7NB ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Taiyo Yuden
มีอยู่ในสต็อค: 2,959
เอกสารข้อมูล
Similar
Bourns Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 4,671
เอกสารข้อมูล
4.7 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 4 A 14mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน, ขั้วต่อที่มุม
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
ELL-8TP4R7NB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PCD2442TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ELL-8TP4R7NB
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7UH 4A 14 MOHM SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
14mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
แบบลวดพัน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน, ขั้วต่อที่มุม
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.315" L x 0.315" W (8.00mm x 8.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.197" (5.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
4A