ERZ-V14D270
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P7308-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ERZ-V14D270
คำอธิบาย
VARISTOR 27V 2KA DISC 15.5MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
27 V 2 kA วาริสเตอร์ 1 วงจร ทรูโฮล ดิสก์ 15.5mm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ERZ-V14D270 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
30 V
ผู้ผลิต
Panasonic Industry
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
2 kA
ชุด
พลังงาน
7.8J
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
จำนวนของวงจร
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
16000 pF @ 1 kHz
โวลต์ AC สูงสุด
17 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
22 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
24 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ดิสก์ 15.5mm
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
27 V