EXC-24CE121U
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P12970TR-ND - เทปและม้วน (TR)
P12970CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P12970DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EXC-24CE121U
คำอธิบาย
CMC 140MA 2LN 120 OHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 120 Ohms @ 100 MHz 140mA dcr 2.2Ohm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
EXC-24CE121U รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
2.2Ohm
ผู้ผลิต
Panasonic Industry
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
5V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.049" L x 0.039" W (1.25mm x 1.00mm)
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.024" (0.60mm)
จำนวนของสาย
2
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0504 (1210 เมตริก), 4 ตัวนำ
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
120 Ohms @ 100 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
140mA